Bộ xử lý AMD Epyc™ 9455 48 lõi, xung nhịp cơ bản 3.15 GHz, TDP 300W
EPYC 9455 cung cấp cấu hình 48 lõi cân bằng với đồng hồ cơ sở 3,15 GHz, được tối ưu hóa cho khối lượng công việc doanh nghiệp và đám mây chính thống.300W TDP của nó cung cấp một sự kết hợp tuyệt vời của mật độ lõi, hiệu suất và hiệu quả năng lượng, làm cho nó trở thành một công cụ đa năng cho một loạt các ứng dụng trung tâm dữ liệu.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mô hình | AMD EPYCTM 9455 |
| Kiến trúc | "Zen 5" (Turin) |
| Các lõi / sợi | 48 Core / 96 Thread |
| Tốc độ đồng hồ cơ bản | 3.15 GHz |
| Max. Boost Clock | Tối đa 4,4 GHz |
| L3 Cache | 192 MB |
| TDP mặc định | 300W |
| TDP có thể cấu hình (cTDP) | 240W - 300W |
| CPU Socket | SP5 |
| Số lượng ổ cắm | 1P / 2P |
EPYC 9455 tận dụng kiến trúc lõi "Zen 5" để cung cấp thông lượng mạnh mỗi watt. Với 48 lõi và tần số cơ sở 3,15 GHz, nó rất phù hợp cho ảo hóa, máy chủ cơ sở dữ liệu, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máy tính, máyvà các ứng dụng gốc đám mây, nơi cả số lượng lõi và hiệu quả năng lượng đều quan trọng.
- Bộ nhớ:DDR5 12 kênh lên đến 6400 MT / s, cung cấp băng thông bộ nhớ cao cho khối lượng công việc sử dụng nhiều bộ nhớ.
- PCIe:128 làn đường của PCIe® 5.0, cung cấp I / O linh hoạt cho lưu trữ NVMe, mạng và GPU.
- Cơ sở hạ tầng ảo hóa và siêu hội tụ
- Kế hoạch tài nguyên doanh nghiệp (ERP) và quản lý mối quan hệ khách hàng (CRM)
- Cơ sở dữ liệu quan hệ và NoSQL
- Máy chủ đám mây và máy chủ tại chỗ chung
Bộ xử lý AMD Epyc™ 9455
,CPU AMD Epyc 3.15 GHz
,CPU AMD Epyc 48 lõi
-
P49056-B21 Ổ SSD HPE SAS 12G Mixed Use SFF SC Dung lượng 6.4TB Đa nhà cung cấp
SSD sử dụng hỗn hợp HPE 6.4TB SAS 12G mang lại hiệu suất cho doanh nghiệp với tốc độ đọc 1.080 MB/giây, 175K IOPS và tính khả dụng cao của cổng kép. Có tính năng bảo vệ Nhà cung cấp thông minh HPE, chương trình cơ sở được ký điện tử và độ tin cậy của nhiều nhà cung cấp cho khối lượng công việc của trung tâm dữ liệu. -
Bộ xử lý Intel Xeon 6505P với 12 lõi, Turbo 4.1 GHz và TDP 150W
Intel Xeon 6505P: 12 lõi, tốc độ 4,1 GHz, bộ nhớ đệm 48 MB. Lý tưởng cho máy chủ, bộ lưu trữ và điện toán biên với PCIe 5.0, bộ nhớ DDR5 ECC và TDP 150W để có hiệu suất cân bằng. -
3.2 GHz Tốc độ xung nhịp cơ bản 360W TDP 9555 Bộ xử lý máy chủ AMD Epyc 64 lõi
AMD EPYC™ 9555: Bộ xử lý máy chủ 64 nhân với xung nhịp cơ bản 3,2GHz, TDP 360W. Có 128 làn PCIe 5.0, hỗ trợ bộ nhớ DDR5. Lý tưởng cho khối lượng công việc phân tích dữ liệu, đám mây và doanh nghiệp với hiệu suất tối ưu trên mỗi watt.