Bộ xử lý AMD EPYC™ 9554 với 64 Lõi Tốc độ xung nhịp cơ bản 3.1 GHz và 128 làn PCIe 5.0
EPYC 9554 cung cấp cấu hình cân bằng với 64 nhân có tần số cơ bản cao 3.1 GHz, lý tưởng cho nhiều loại khối lượng công việc doanh nghiệp và đám mây. Nó kết hợp mật độ nhân với hiệu suất luồng đơn xuất sắc cho hiệu suất ứng dụng phản hồi nhanh.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mẫu | AMD EPYC™ 9554 |
| Kiến trúc | "Zen 4" (Genoa) |
| Nhân / Luồng | 64 Nhân / 128 Luồng |
| Tốc độ xung nhịp cơ bản | 3.1 GHz |
| Tốc độ xung nhịp tăng cường tối đa | Lên đến 3.75 GHz |
| Bộ nhớ đệm L3 | 256 MB |
| TDP mặc định | 360W |
| TDP có thể cấu hình (cTDP) | 320W - 400W |
| Ổ cắm CPU | SP5 |
| Số lượng ổ cắm | 1P / 2P |
Với 64 nhân "Zen 4" và tần số cơ bản 3.1 GHz, EPYC 9554 mang lại sự kết hợp mạnh mẽ giữa khả năng xử lý song song và khả năng phản hồi trên mỗi nhân. Nó phù hợp với các ứng dụng yêu cầu cả thông lượng cao và độ trễ thấp, chẳng hạn như cơ sở dữ liệu doanh nghiệp và máy chủ đa mục đích.
- Bộ nhớ: DDR5 12 kênh lên đến 4800 MT/s, cung cấp băng thông dồi dào cho các khối lượng công việc đòi hỏi nhiều bộ nhớ.
- PCIe: 128 làn PCIe® 5.0, hỗ trợ cấu hình hệ thống linh hoạt với nhiều bộ tăng tốc và lưu trữ tốc độ cao.
- Ảo hóa và cơ sở hạ tầng siêu hội tụ
- Hoạch định nguồn lực doanh nghiệp (ERP) và ứng dụng kinh doanh
- Phân tích dữ liệu và kinh doanh thông minh
- Lưu trữ định nghĩa bằng phần mềm
Bộ xử lý AMD EPYC™ 9554
,AMD EPYC™ 9554 64 Lõi
,128 làn PCIe 5.0 cpu máy chủ amd
-
Bộ nhớ thông minh tiêu chuẩn Hpe P69982-B21 Dual Rank X4 DDR5-4800 1x128GB
P69982-B21 HPE 128GB (1x128GB) X4 DDR5-4800 CAS-40-39-39 EC8 Bộ nhớ thông minh đã đăng ký Bộ bộ nhớ thông minh HPE 128GB P69982-B21 là một mô-đun bộ nhớ DDR5 mật độ cao cấp doanh nghiệp được thiết kế độc quyền cho nền tảng máy chủ HPE ProLiant Gen11.Được thiết kế để hỗ trợ khối lượng công việc sử d... -
Bộ vi xử lý AMD EPYCTM 9354 Với 32 lõi 3.25 GHz Clock cơ sở Và 280W TDP
AMD EPYC 9354: Bộ xử lý 'Zen 4' 32 nhân với xung nhịp cơ bản 3,25GHz, bộ nhớ đệm L3 256MB & TDP 280W. Được tối ưu hóa cho khối lượng công việc doanh nghiệp có tần suất cao như cơ sở dữ liệu, viễn thông và phân tích thời gian thực. Có bộ nhớ DDR5, I/O PCIe 5.0 & bảo mật AMD Infinity Guard. -
Hpe CPU AMD EPYC TM 9275F Bộ xử lý Với đồng hồ cơ sở 4,1 GHz 24 lõi 48 luồng 192 MB L3 Cache
AMD EPYC 9275F: Bộ xử lý 24 nhân với tốc độ tăng tốc tối đa 4,8 GHz, mang lại hiệu suất đơn luồng cao nhất. Lý tưởng cho khối lượng công việc EDA, OLTP và được cấp phép. Có 128 làn PCIe 5.0, bộ nhớ DDR5 và bảo mật AMD Infinity Guard.