Bộ xử lý Amd Epyc TM 9375f Với 32 lõi 3.80 GHz Clock cơ sở Và 256 MB L3 Cache
EPYC 9375F là bộ xử lý tần số cao được thiết kế cho các khối lượng công việc đòi hỏi hiệu suất trên mỗi lõi đặc biệt với số lượng lõi vừa phải. Với 32 lõi và xung nhịp cơ bản 3.80 GHz, bộ xử lý này lý tưởng cho các ứng dụng nhạy cảm với độ trễ và hiệu suất luồng đơn.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mẫu | AMD EPYC™ 9375F |
| Kiến trúc | "Zen 5" (Turin) |
| Lõi / Luồng | 32 Lõi / 64 Luồng |
| Tốc độ xung nhịp cơ bản | 3.80 GHz |
| Tốc độ xung nhịp tăng cường tối đa | Lên đến 4.8 GHz |
| Bộ nhớ đệm L3 | 256 MB |
| TDP mặc định | 320W |
| TDP có thể cấu hình (cTDP) | 256W - 320W |
| Ổ cắm CPU | SP5 |
| Số lượng ổ cắm | 1P / 2P |
EPYC 9375F kết hợp 32 lõi "Zen 5" với tần số cơ bản cao 3.80 GHz và tăng cường lên đến 4.8 GHz. Cấu hình này được tối ưu hóa cho các khối lượng công việc không thể tận dụng hết số lượng lõi cao hơn nhưng lại hưởng lợi từ hiệu suất lõi nhanh nhất có thể. Bộ nhớ đệm L3 lớn 256 MB giúp giảm thêm độ trễ bộ nhớ, cải thiện khả năng phản hồi cho các ứng dụng nhạy cảm với độ trễ.
- Bộ nhớ: DDR5 12 kênh lên đến 6400 MT/s, cung cấp băng thông và dung lượng cần thiết cho các cơ sở dữ liệu trong bộ nhớ lớn
- PCIe: 128 làn PCIe® 5.0, cho phép kết nối độ trễ thấp với bộ lưu trữ tốc độ cao và bộ điều hợp mạng
- Giao dịch tần số cao và dịch vụ tài chính
- Cơ sở dữ liệu trong bộ nhớ và phân tích thời gian thực
- Cơ sở hạ tầng viễn thông
- Máy chủ trò chơi và phân phối nội dung
32 lõi và CPU Epic
,Bộ xử lý AMD EPYCTM 9375F
,3.80 GHz amd epyc TM 9375f
-
Bộ xử lý máy chủ Xeon Silver 4410Y với 12 lõi 24 luồng và TDP 150W
Xeon Silver 4410Y: CPU máy chủ 12 nhân tốc độ 3,9 GHz, bộ nhớ DDR5, PCIe 5.0 và bảo mật nâng cao. Lý tưởng cho các trung tâm dữ liệu đám mây, ảo hóa và tiết kiệm chi phí. -
Bộ xử lý Intel Xeon Silver 4510 2.4GHz 12 Lõi 150W cho Máy tính Hiệu năng Cao
Bộ xử lý Intel Xeon Silver 4510 Gia đình bộ xử lý Intel Xeon Silver Mô hình 4510 Tốc độ đồng hồ 2.4GHz Số lượng lõi 12 lõi Năng lượng thiết kế nhiệt 150W Tổng quan sản phẩm Bộ vi xử lý Intel Xeon Silver 4510 cung cấp hiệu suất cấp doanh nghiệp với 12 lõi hoạt động ở tần số cơ sở 2,4GHz.bộ vi xử lý ... -
Bộ xử lý AMD EPYC™ 9534 với 64 Lõi, TDP 280W và Kiến trúc Zen 4
AMD EPYC™ 9534: Bộ xử lý 'Zen 4' 64 nhân với TDP 280W, mang lại hiệu suất vượt trội trên mỗi watt để triển khai đám mây tiết kiệm năng lượng. Có 128 làn PCIe 5.0 và bộ nhớ DDR5 12 kênh.