Card đồ họa NVIDIA RTX A6000 với bộ nhớ GDDR6 48 GB, 10752 lõi CUDA
NVIDIA RTX A6000 là GPU tính toán hình ảnh mạnh mẽ nhất thế giới dành cho máy trạm để bàn, đại diện cho đỉnh cao của kiến trúc NVIDIA Ampere. Được thiết kế cho các chuyên gia yêu cầu hiệu suất không khoan nhượng, RTX A6000 cho phép thế hệ thiết kế mang tính cách mạng, đột phá khoa học và giải trí nhập vai tiếp theo.
- 10.752 lõi CUDA cho hiệu suất xử lý song song vượt trội
- 84 lõi RT thế hệ thứ hai cho khả năng dò tia nâng cao
- 336 lõi Tensor thế hệ thứ ba cho tăng tốc AI
- 48 GB bộ nhớ GDDR6 với hỗ trợ ECC cho tính toán không lỗi
- Công nghệ NVIDIA NVLink cho phép cấu hình hai card với 96 GB bộ nhớ kết hợp
- PCI Express 4.0 x16 giao diện cho băng thông tối đa
- Bốn đầu ra DisplayPort 1.4a hỗ trợ độ phân giải lên đến 7680 x 4320
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| MPN NVIDIA | 900-5G133-2500-000 / 900-5G133-1700-000 |
| Bộ nhớ | 48 GB GDDR6 với ECC |
| Giao diện bộ nhớ | 384-bit |
| Băng thông bộ nhớ | 768 GB/s |
| Tiêu thụ điện năng | Tối đa 300W |
| Yếu tố hình thức | Khe kép, chiều cao đầy đủ với quạt tản nhiệt chủ động |
| Đầu ra hiển thị | 4 x DisplayPort 1.4a |
| Độ phân giải tối đa | 7680 x 4320 @ 60 Hz |
| Hỗ trợ vGPU | Các cấu hình từ 1 GB đến 48 GB cho môi trường ảo hóa |
Từ việc chế tạo các sản phẩm tuyệt vời và thiết kế các tòa nhà hiện đại đến thúc đẩy các khám phá khoa học, RTX A6000 mang đến các khả năng tiên tiến cần thiết để giải quyết các tác vụ đòi hỏi tính toán cao của tương lai. Với sự kết hợp giữa dung lượng bộ nhớ lớn, hiệu suất tính toán vượt trội và độ tin cậy cấp doanh nghiệp, RTX A6000 vẫn là lựa chọn dứt khoát cho các chuyên gia yêu cầu mức hiệu suất đồ họa máy trạm cao nhất có thể.
Card đồ họa NVIDIA RTX A6000
,Card đồ họa a6000 48 GB
,Card đồ họa nvidia rtx a6000 48gb
-
Xeon Gold 6544Y Bộ xử lý máy chủ lõi 16 với tần số cơ sở 3,6 GHz Hỗ trợ DDR5
Xeon Gold 6544Y: CPU máy chủ 16 lõi với xung nhịp 4,1 GHz, được tối ưu hóa cho khối lượng công việc, cơ sở dữ liệu và ứng dụng giao dịch tần số cao của doanh nghiệp. Có bộ nhớ DDR5, PCIe 5.0 và các công nghệ bảo mật tiên tiến. -
Bộ xử lý Intel Xeon Silver 4510 2.4GHz 12 Lõi 150W cho Máy tính Hiệu năng Cao
Bộ xử lý Intel Xeon Silver 4510 Gia đình bộ xử lý Intel Xeon Silver Mô hình 4510 Tốc độ đồng hồ 2.4GHz Số lượng lõi 12 lõi Năng lượng thiết kế nhiệt 150W Tổng quan sản phẩm Bộ vi xử lý Intel Xeon Silver 4510 cung cấp hiệu suất cấp doanh nghiệp với 12 lõi hoạt động ở tần số cơ sở 2,4GHz.bộ vi xử lý ... -
4.2 GHz Tốc độ xung nhịp cơ bản 512 MB Cache L3 16 Lõi 32 Luồng CPU AMD EPYC™ 9175F Bộ xử lý
AMD EPYC 9175F: Bộ xử lý 16 nhân với xung nhịp cơ bản 4,2 GHz, tốc độ tăng tốc 5,0 GHz và bộ nhớ đệm L3 lớn 512 MB. Được tối ưu hóa để đạt hiệu suất đơn luồng tối đa trong khối lượng công việc EDA, giao dịch tài chính và phân tích thời gian thực.