Card đồ họa NVIDIA RTX 4000 Ada với bộ nhớ GDDR6 20 GB, hiệu quả năng lượng 70W
Thẻ đồ họa NVIDIA RTX 4000 Ada Generation cung cấp hiệu suất đặc biệt trong một yếu tố hình thức nhỏ gọn, tiết kiệm năng lượng,làm cho nó trở thành một giải pháp lý tưởng cho các chuyên gia đòi hỏi khả năng kích thước đầy đủ mà không có dấu chân vật lý của các trạm làm việc truyền thống.
Được xây dựng trên kiến trúc tiên tiến của NVIDIA Ada Lovelace, thẻ này được thiết kế để tăng tốc các quy trình làm việc đòi hỏi trong thiết kế, hiển thị thời gian thực, phát triển AI,và máy tính hiệu suất caoThiết kế yếu tố hình thức nhỏ (SFF) của nó cho phép triển khai trong môi trường không gian hạn chế trong khi duy trì hiệu suất mạnh mẽ.
| NVIDIA MPN | 900-5G192-2270-000 |
|---|---|
| Các lõi CUDA | 6,144 |
| Các lõi tensor | 192 (Thế hệ thứ 4) |
| NT1 cơ sở | 48 (thế hệ thứ 3) |
| Hiệu suất cao nhất | 19.2 TFLOPS chính xác đơn |
| Bộ nhớ | 20 GB GDDR6 với hỗ trợ ECC |
| Giao diện bộ nhớ | 160 bit |
| Băng thông bộ nhớ | 320 GB/s |
| Giao diện | PCI Express 4.0 x16 |
| Tiêu thụ năng lượng | 70W tối đa |
Có bốn đầu ra DisplayPort 1.4a hỗ trợ tối đa bốn màn hình đồng thời với độ phân giải lên đến 7680 x 4320 ở 60 Hz.
- DirectX 12, OpenGL 4.6Vulkan 1.3CUDA 11.6
- Hỗ trợ mã hóa và giải mã AV1
- NVIDIA Mosaic cho cấu hình đa màn hình
- Quadro Sync 2 cho môi trường hiển thị đồng bộ
Thiết kế làm mát hoạt động hai khe cắm duy trì sự ổn định nhiệt dưới khối lượng công việc kéo dài, làm cho RTX 4000 Ada là một lựa chọn đáng tin cậy cho kiến trúc, kỹ thuật, xây dựng,và các chuyên gia sản xuất truyền thông.
Card đồ họa NVIDIA RTX 4000 Ada
,Card đồ họa Ada 20 GB
,Card đồ họa Ada bộ nhớ GDDR6
-
881781-B21 HPE 12TB SAS sas ổ cứng 12G Business Critical 7.2K LFF LP 512e Multi Vendor HDD
Ổ cứng HPE 12TB SAS với công nghệ helium giúp giảm mức tiêu thụ điện năng. Có giao diện SAS 12G, định dạng 512e và chương trình cơ sở được ký điện tử. SKU của nhiều nhà cung cấp đảm bảo nguồn cung cấp đáng tin cậy cho việc lưu trữ quan trọng trong kinh doanh. -
Xeon Silver 4416+ Máy vi xử lý máy chủ với 20 lõi 40 luồng hỗ trợ bộ nhớ DDR5
Xeon Silver 4416+: 20 lõi, 40 luồng, turbo 3,9 GHz. Bộ nhớ DDR5, PCIe 5.0, bảo mật nâng cao & tăng tốc AI. Lý tưởng cho ảo hóa, đám mây và phân tích dữ liệu. -
Bộ xử lý Intel Xeon 6748P với 48 Lõi, Bộ nhớ đệm L3 192 MB và Tần số Turbo 4,1 GHz
Intel® Xeon® 6748P: 48 lõi, 96 luồng, bộ đệm L3 192MB. Có 4 bộ tăng tốc tích hợp (QAT, DLB, DSA, IAA) cho HPC, AI và phân tích dữ liệu. Hỗ trợ DDR5-6400 & PCIe 5.0.