Bộ xử lý AMD EPYC™ 9534 với 64 Lõi, TDP 280W và Kiến trúc Zen 4
EPYC 9534 là một bộ xử lý 64 lõi tiết kiệm năng lượng được thiết kế cho việc triển khai đám mây mở rộng quy mô và khối lượng công việc nơi hiệu quả năng lượng là tối quan trọng.nó cung cấp hiệu suất đặc biệt mỗi watt trong khi duy trì mật độ lõi cao.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mô hình | AMD EPYCTM 9534 |
| Kiến trúc | "Zen 4" (Genoa) |
| Các lõi / sợi | 64 lõi / 128 chủ đề |
| Tốc độ đồng hồ cơ bản | 2.45 GHz |
| Max. Boost Clock | Tối đa 3,7 GHz |
| L3 Cache | 256 MB |
| TDP mặc định | 280W |
| TDP có thể cấu hình (cTDP) | 240W - 300W |
| CPU Socket | SP5 |
| Số lượng ổ cắm | 1P / 2P |
EPYC 9534 cung cấp 64 lõi trong một bao bì nhiệt 280W, cho phép mật độ giá đỡ cao hơn và giảm chi phí hoạt động.Nó kết hợp tất cả các tính năng tinh vi của gia đình, bao gồm hỗ trợ AVX-512 và khả năng I / O toàn diện, làm cho nó trở thành sự lựa chọn lý tưởng cho môi trường trung tâm dữ liệu nhạy cảm với năng lượng.
- Bộ nhớ:DDR5 12 kênh lên đến 4800 MT / s, cung cấp hiệu suất bộ nhớ cân bằng được tối ưu hóa cho khối lượng công việc đám mây
- PCIe:128 làn đường của PCIe® 5.0, đảm bảo kết nối tốc độ cao cho cơ sở hạ tầng lưu trữ và mạng
- Mây siêu quy mô và lưu trữ web
- Các dịch vụ vi mô và các ứng dụng containerized
- Cơ sở dữ liệu phân tán
- Các trang trại máy chủ tiết kiệm năng lượng
cpu 64 lõi
,amd epyc™ 9534 64 lõi
,cpu zen 4
-
P23608-B21 HDD đa nhà cung cấp HPE 16TB SAS 12G Business Critical 7.2K LFF LP Helium 512e ISE
Ổ cứng Helium HPE 16TB SAS 12G với 7,2K RPM, sóng mang Cấu hình thấp dành cho máy chủ mật độ cao. Tính năng Xóa an toàn tức thì, định dạng 512e và độ tin cậy của nhiều nhà cung cấp để lưu trữ số lượng lớn cho doanh nghiệp. -
Bộ xử lý máy chủ Intel Xeon Gold 6538N với 32 lõi, bộ nhớ DDR5 5200 MT/S và Intel AMX để tăng tốc AI
Intel Xeon Gold 6538N: CPU máy chủ 32 nhân với xung nhịp 4,1 GHz, bộ nhớ đệm 60 MB và các tính năng bảo mật/AI nâng cao. Lý tưởng cho khối lượng công việc đám mây, HPC và doanh nghiệp sử dụng nhiều dữ liệu với bộ nhớ DDR5 và hỗ trợ PCIe 5.0. -
Bộ xử lý Intel Xeon 6738P với 32 lõi, Tần số cơ bản 2.9 GHz và Bộ nhớ đệm L3 144 MB
Intel® Xeon® 6738P: 32 lõi, tốc độ cơ bản 2,9 GHz (tăng tốc 4,0 GHz), bộ nhớ đệm 144 MB. Có các bộ tăng tốc tích hợp (QAT, DSA, IAA) cho khối lượng công việc cơ sở dữ liệu, ERP & AI. Hỗ trợ DDR5 & PCIe 5.0.