HPE 96GB Dual Rank x4 DDR5-6400 EC8 Bộ nhớ thông minh đã đăng ký P69729-B21
P69729-B21 HPE 96GB DDR5-6400 Registered Smart Memory Kit là một giải pháp bộ nhớ cấp doanh nghiệp cao cấp được thiết kế cho các trung tâm dữ liệu hiệu suất cao, ảo hóa quy mô lớn,và các ứng dụng doanh nghiệp sử dụng nhiều bộ nhớMô hình có dung lượng cao này trong dòng bộ nhớ thông minh của HPE cung cấp mật độ bộ nhớ đặc biệt, độ tin cậy và hiệu quả,trải qua các giao thức kiểm tra và kiểm tra nghiêm ngặt của HPE để đảm bảo tích hợp liền mạch với máy chủ HPE Gen12.
Được xây dựng trên kiến trúc DDR5 tiên tiến, P69729-B21 có dung lượng 96GB và hoạt động ở tốc độ 6400 MT / s (PC5-51200), cung cấp băng thông mạnh mẽ vượt trội so với bộ nhớ DDR4 cũ lên đến 85%.Cấu hình Dual Rank x4 (2Rx4) được tối ưu hóa cho khối lượng công việc công suất cao, làm cho nó lý tưởng cho quản lý cơ sở dữ liệu lớn, phân tích dữ liệu lớn thời gian thực, đào tạo mô hình AI / ML, ảo hóa đa thuê, và các ứng dụng máy tính hiệu suất cao.
P69729-B21 tích hợp liền mạch với công nghệ bộ nhớ thông minh HPE, mở khóa khả năng quản lý độc quyền và lợi thế hiệu suất khi kết hợp với máy chủ HPE Gen12. This includes compatibility with HPE Active Health System for real-time memory health monitoring and EC8 dual-error correction (On-Die ECC + Standard ECC) for maximum data integrity and system stability.
Được thiết kế cho hiệu quả năng lượng đặc biệt, mô-đun hoạt động ở điện áp 1,1V, giảm đáng kể tiêu thụ điện và sản xuất nhiệt so với bộ nhớ DDR4 truyền thống.Các yếu tố hình thức DIMM đăng ký 288 pin đảm bảo khả năng tương thích rộng với máy chủ tháp và tháp HPE ProLiant Gen12.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Số phần (PN) | P69729-B21 |
| Khả năng nhớ | 96GB (1x96GB) Bộ mô-đun đơn |
| Loại bộ nhớ | Bộ nhớ thông minh được đăng ký DDR5 SDRAM (RDIMM) |
| Tốc độ nhớ | 6400 MT/s (PC5-51200); hỗ trợ 6400 MT/s trong cấu hình 1DPC với các bộ xử lý tương thích |
| Xếp hạng & Độ rộng bit | Dual Rank x4 (2Rx4); tối ưu hóa cho khối lượng công việc công suất cao |
| CAS Latency | CAS-52-52-52 |
| Hỗ trợ ECC | EC8 (On-Die ECC + Standard ECC); phát hiện và sửa lỗi được nâng cao |
| Điện áp | 1.1V (Tiêu thụ điện năng thấp) |
| Hình thức yếu tố | 288 pin DIMM |
| Nhà sản xuất | Hewlett Packard Enterprise (HPE) |
| Mã UPC/JAN | UPC: 0190017710341; JAN: 4549821591534 |
| Trọng lượng | 0.06 kg (2.12 oz) |
| Kích thước | 80,89 x 19,05 x 2,25 cm |
Tất cả các mô-đun bộ nhớ P69729-B21 được đóng gói trong bao bì HPE chính xác, được thiết kế để bảo vệ chống lại thiệt hại vật lý, xả điện tĩnh và các yếu tố môi trường trong quá trình vận chuyển.Chúng tôi hợp tác với các đối tác hậu cần hàng đầu bao gồm UPS, DHL, và FedEx cho an toàn, giao hàng kịp thời trên toàn thế giới.
- Đơn đặt hàng trong nước (Mỹ): 1-4 ngày làm việc
- Chuyển hàng quốc tế: 4-9 ngày làm việc
- Số theo dõi được cung cấp khi gửi
- Các đơn đặt hàng lớn (6 đơn vị): Giải pháp vận chuyển phù hợp và giá ưu đãi
- Tất cả các lô hàng được bảo hiểm hoàn toàn chống hư hại, mất mát hoặc trộm cắp
- Quá trình hoàn trả hợp lý cho các sản phẩm bị lỗi phù hợp với các điều khoản bảo hành của HPE
dual rank x4 ddr5-6400
,bộ nhớ hpe
,hpe dual rank x4
-
Xeon Silver 4416+ Máy vi xử lý máy chủ với 20 lõi 40 luồng hỗ trợ bộ nhớ DDR5
Xeon Silver 4416+: 20 lõi, 40 luồng, turbo 3,9 GHz. Bộ nhớ DDR5, PCIe 5.0, bảo mật nâng cao & tăng tốc AI. Lý tưởng cho ảo hóa, đám mây và phân tích dữ liệu. -
Bộ vi xử lý AMD EPYCTM 9354 Với 32 lõi 3.25 GHz Clock cơ sở Và 280W TDP
AMD EPYC 9354: Bộ xử lý 'Zen 4' 32 nhân với xung nhịp cơ bản 3,25GHz, bộ nhớ đệm L3 256MB & TDP 280W. Được tối ưu hóa cho khối lượng công việc doanh nghiệp có tần suất cao như cơ sở dữ liệu, viễn thông và phân tích thời gian thực. Có bộ nhớ DDR5, I/O PCIe 5.0 & bảo mật AMD Infinity Guard. -
Xeon Silver 4514Y Bộ xử lý có thể mở rộng thế hệ thứ 5 với 16 lõi DDR5 Hỗ trợ bộ nhớ 150W TDP
Intel Xeon Silver 4514Y: CPU máy chủ 16 nhân với 32 luồng, tốc độ 3,4 GHz turbo, bộ nhớ DDR5-4400, PCIe 5.0 và các tính năng bảo mật nâng cao bao gồm TDX và AMX để tối ưu hóa hiệu suất của trung tâm dữ liệu.